836085 กระทู้ ใน 290820 หัวข้อ - โดย 7469 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: point.ukrit

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเคลือบแก้ว ระดับ 9 H ย่านบางบัวทอง  (อ่าน 1689 ครั้ง)

taopu

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
พึงเข้าไปเคลือบแก้ว มาครับเลยมาแนะนำ เพื่อมีเพื่อนสมาชิกอยู่แถวบางใหญ่
ผมใช้บริการ 2 ปี เคลือยทุก 6 เดือน ถ้ารถต้องถูกเฉี่ยวชน ซึ่งผมคงไม่อยากให้เกิดแน่ ๆ
ซ่อมให้ฟรี ตลอดระยะ 2 ปี โดยไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มอีก
เห็นเจ้าของคุณแว่น ดูแลเอาใจใส่ดี เลยแนะนำครับ ร้าน Micron Plus

เริ่มทำความสะอาดก่อน

ขัดคราบไคล ด้วยดินน้ำมัน จนผิว ใสลื่น

คราบขี้นก กินจนถึงชั้นแลคเกอร์ เซ็งเลยรถไม่ถึงอาทิตย์ ล้างไม่ออก

ติดกระดาษกาว เจ้าของมาช่วยกันดูแล

รุมกันขัด

คลาบขี้นกหายไปแล้ว ดีใจมาก

เข้าห้องแอร์ เริ่มเคลือบแก้ว

โดนรุมอีกแล้ว

เสร็จแล้ว

วันนั้น มี MAZDA ไปทำหลายอยู่

All New Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 2014 แห่งประเทศไทย

duang99

• Jr. Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • Just do it.
Re: แนะนำเคลือบแก้ว ระดับ 9 H ย่านบางบัวทอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 12:07:08 »
ยากทราบราคาครับ

Tags: