1052159 กระทู้ ใน 400972 หัวข้อ - โดย 7837 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Chalongkwan

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวอย่างเป็นทางการ น้องหมอก HB Grey ตั้งแต่ STD จนเป็น Odula  (อ่าน 15888 ครั้ง)

Keng Nattasak

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 11
  • -Receive: 5
ขอบคุณค้บบั๋ม  :) :) :) :) :) :) :)

ส่วนเรื่องฝา จัดโลดดดดดดดดด ;D ;D ;D ;D

All New Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 2014 แห่งประเทศไทย

New BU.

• Jr. Member
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 3
งามหยดเลยครับ  ;'y :^ ;+n

kaz1161

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 3
ทีแรกผมไม่เคยคิดอยากจะแต่งรถที่ซื้อมาเลย จนกระทั่งมาเจอคันนี้

ตั้งแต่เคยเห็นคนรีวิวการแต่งรถ คันนี้แต่งได้สวยเข้าท่ามากที่สุดสำหรับผมเลย  :w

Hivolk

• Supervisor
  • Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 18
  • -Receive: 48
สุดๆอ่ะ

Gymkhana

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 9
  • -Receive: 6
สวยจิงครับ (แอบเห็น Tida เซ็ทโบด้วยแหะๆ รถพ่อบ้านโหดกว่า) ;'y

harittjames

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 0
อยากทราบฟิลลิ่งของสตัท ซิลเว่อ หน่อยครับ เด้งบ้างไหม กระด้างไหม เป็นไงบ้างครับ

• Newbie
  • Thank You
ของผมเป็นสตรัท H.Drive นะครับ  :) เอาเป็นว่าผม Review สตรัท H.Drive ให้ฟังละกันนะครับ   ??? ??? ???

ตอนที่ผมติดตั้งมาใหม่ๆ ที่ร้านปรับมาที่หน้า 18 หลัง 16 (จาก32) อาการที่รู้สึกได้คือใกล้เคียงกับของเดิมติดรถมากครับ ความนุ่มนวลพอๆกัน แต่จะย้วยน้อยกว่าแบบรู้สึกได้ หลังจากใช้จนคุ้นอยู่สักเดือนนึง ผมเลยเริ่มปรับเอง สุดท้าย Step ที่ผมชอบที่สุด เหมาะกับการขับของผมที่สุด คือหน้า-หลัง 26 รถจะออกอาการกระด้างมากหน่อย แต่จิกโค้งมาก แทบไม่มีการการย้วยเลย สามารถยิงเข้าโค้งที่ความเร็ว 150-160 ได้อย่างไม่ต้องลุ้น โดยรวมผมชอบมากครับ  :)

moomamk

• Global Moderator
  • Thank You
  • -Receive: 16
นี่รถของแม่บ้านจิงหรือค่ะ  ;D ;D

deep

• Thank You
  • -Given: 4
  • -Receive: 17
ฝากระโปรงเปลี่ยนสี ไม่เหมือนตัวรถ ต้องแจ้งเปลี่ยนสีในเล่มทะเบียนกับกรมขนส่ง     ไม่งั้นโดนใบสั่งค่าปรับนะครับ  ;D

ZlipZ

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 1
รถสวย + ถ่ายรูปสวยมากครับ เห็นชุดแต่งแล้วคันไม้คันมือ  ;'y
ปล. รู้สึกว่าเราจะเป็นเพื่อนบ้านกันครับพี่

jerry

• Thank You
  • -Given: 5
  • JERRYGSHOCK : FB
อยากเห็น ล้อตอนใส่สีน้ำตาลชัดๆจังครับ..อยากได้สีน้ำตาลมาใส่น้อง SHOCKO"
MY name is SHOCKO" >>>LINE ID : JERRYSHOCK

• Newbie
  • Thank You
คุณ moomamk

รถแม่บ้านจิงๆคับ ผมขโมยมาแต่ง เค้าบอกแต่งได้ไม่ว่ากัน แต่ถ้าเอาไปเสยอะไรมา ห้ามว่ามีหน้าที่ซ่อมอย่างเดียว  :y

คุณ deep

กำลังเดินเรื่องอยู่ค้าบ ช่วงนี้ขับไปไหนมาไหน ก้อเสียวๆอยู่เหมือนกัน  ;r

คุณ ZlipZ

ถ้าอย่างนั้น รถของคุณ ZlipZ คงเป็นสีน้ำตาล ใช่หรือเปล่าครับ เห็นแว๊บๆห่างจากบ้านผมไป 3 หลัง ยินดีที่ได้รู้จักนะคร้าบบบบ  :)

คุณ jerry

อยากได้รูปตอนล้อสีน้ำตาลชัดๆ จัดไปครับ ;D

Yuth_TK

• Thank You
  • -Receive: 4
รีวิวได้ดีครับ... เก็บรายการเปลี่ยนแปลงได้หมด  :)

jerry

• Thank You
  • -Given: 5
  • JERRYGSHOCK : FB
หล่อลงตับจริงๆครับ................ ^^!
MY name is SHOCKO" >>>LINE ID : JERRYSHOCK

• Newbie
  • Thank You
ควันหลง Motor Expo ครับ เห็นแสงสวยดี เลยขอสักรูปนึง  :)

Tags:

Mazda3 E Sedan - Metropolain Grey **Spring RS*R Update

เริ่มโดย PK.BRMC

ตอบ: 25
อ่าน: 18267
กระทู้ล่าสุด 29 มิถุนายน 2014, 22:07:59
โดย PK.BRMC
สองสัปดาห์กับ Sedan High -Metropolitan Grey

เริ่มโดย cnote

ตอบ: 22
อ่าน: 14783
กระทู้ล่าสุด 14 มิถุนายน 2014, 12:48:07
โดย cnote
Metropolitan Grey Sedan by MPS + Used-Parts Thailand

เริ่มโดย Valente

ตอบ: 0
อ่าน: 3809
กระทู้ล่าสุด 06 มกราคม 2015, 22:26:08
โดย Valente