1051391 กระทู้ ใน 400652 หัวข้อ - โดย 7834 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: damastercard

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญลงทะเบียน กับการพบป่ะครั้งแรก ของชาว mazda3 skyactiv เพิ่มรูปเสื้อ และ สติ๊กเกอร์  (อ่าน 7006 ครั้ง)

ืneng25

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0

All New Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 2014 แห่งประเทศไทย

benjasu

• Newbie
  • Thank You
ขอชี้แจงเพื่อน ๆ นะครับ เสื้อแบบผู้หญิงตามที่โพสอันนี้ทางทีมงานไม่ได้ทำนะครับ

และไม่เกี่ยวข้องกับงาน meeting วันที่ 5 ต.ค. 57 นี้

ทางคุณ neng25 อาจจะไม่ได้ใส่ใจในการโพสเลยมาลงผิดกระทู้ เลยดูไม่มีมารยาทไปหน่อย หากต้องการทำแบบเพิ่มมาคุยกันก่อนนะครับ  ;) ;) ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2014, 12:35:35 โดย benjasu »

ืneng25

• Newbie
  • Thank You
ถูกต้องแล้วคร้าบ ไม่ได้มีเจตนาทำขายอะไรเลย แค่อยากเสนอแบบ เท่านัั้น แล้วก้อช้าไปหน่อย ขอโทษคร้าบ ตอนแรกตั้งใจจะทำแจกซะด้วยซ้ำไปสัก 50 ตัว

benjasu

• Newbie
  • Thank You
ถูกต้องแล้วคร้าบ ไม่ได้มีเจตนาทำขายอะไรเลย แค่อยากเสนอแบบ เท่านัั้น แล้วก้อช้าไปหน่อย ขอโทษคร้าบ ตอนแรกตั้งใจจะทำแจกซะด้วยซ้ำไปสัก 50 ตัว

ครับ ในความเห็นอยู่ ๆ ก็โพสรูปขึ้นมาเฉย ๆ ไม่มีบอกอะไร เกรงว่าเพื่อน ๆ จะเข้าใจผิดกัน เลยต้องชี้แจงไว้ก่อนครับ

ส่วนทำแจกก็น่าจะดีนะครับ ทำเลยครับสนับสนุน :-*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กันยายน 2014, 17:56:21 โดย benjasu »

William

• Jr. Member
  • Thank You
  • -Receive: 1
ดีคับ เพื่อนๆในคลับทุกๆคน อยากไป meeting ด้วยคน แต่อยู่ทางใต้คับ ไม่ค่อยสะดวกสักเท่าไหร่   ;D ;D ;D เรื่องของระยะทางด้วย ภาระหน้าที่ด้วย แต่อยากมีสติ๊กเกอร์กะเสื้อคลับเหมือนเพื่อนๆ สั่งได้ใช่ไหมคับถึงแม้ไม่ได้ไปร่วมงาน ขอบคุณคับ :P :P :P

l3aibai

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 2

รบกวนช่วยทำทีครับ อยากใส่มากๆ เพื่อนๆคงรอกันอยู่ฮะ ทำแจก 50 ตัว น้ำใจงามมากๆเลยครับ  :P

รออยู่นะครับ  ;D

Wasut

• Newbie
  • Thank You
น่าไปมากครับ แต่ยังไม่ได้รถเลย
เฮ้อเหนื่อยับการรอคอย

benjasu

• Newbie
  • Thank You
ดีคับ เพื่อนๆในคลับทุกๆคน อยากไป meeting ด้วยคน แต่อยู่ทางใต้คับ ไม่ค่อยสะดวกสักเท่าไหร่   ;D ;D ;D เรื่องของระยะทางด้วย ภาระหน้าที่ด้วย แต่อยากมีสติ๊กเกอร์กะเสื้อคลับเหมือนเพื่อนๆ สั่งได้ใช่ไหมคับถึงแม้ไม่ได้ไปร่วมงาน ขอบคุณคับ :P :P :P

สั่งได้เลยครับ ตามกระทู้นี้ http://www.allnewmazda3.com/index.php?topic=3379.0  ;) ;) ไว้มีโอกาสมาพบปะทักทายกันได้ครับ  :-* :-*

atikom

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 1
อยากไปแต่รอรถเศร้าใจ  :'( เมื่อไรจะได้ :(ou

i_chan

• Newbie
  • Thank You
อยากไปแต่ยังไม่ได้รถเลย  :^

ืneng25

• Newbie
  • Thank You
ตอนนี้สั่งตัดไปแล้วครับ น่าจะได้ประมาณ 80 ตัวแล้วจะเอาไปให้ในวันงานนะครับ

ืneng25

• Newbie
  • Thank You
ตัวอย่างเสื้อที่สกรีนแล้ว 4 ตัวแรกครับ ให้เอาไปให้ที่ไหนครับ

Pick2007

• Newbie
  • Thank You
อดไปร่วมงานด้วยเลยคับ ผมยังไม่ได้ไปจองรถเลยคับ เศร้า :'(

packce13

• Jr. Member
  • Thank You
  • -Receive: 3
สอบถามหน่อยครับ
ผมว่าจะได้ แต่ติดงานเลยไปช้าครับ อาจจะได้ไม่ได้ทานอาหารด้วยครับ
แต่อยากได้สติกเกอร์คลับ จังเรย ไม่ทราบว่าจะไปรับที่งานได้ไหมครับ

Runnertp

• Newbie
  • Thank You
ถ้าอยากไปร่วมงานแต่ไม่ได้จองบัตรไว้ก่อนไม่ทราบหน้าจะมีขายไหมครับ
พอดีผมพึ่งทราบว่าจัดพรุ่งนี้แต่อยากไป :'(ครับ

Tags:

เชิญลงทะเบียนเลขสมาชิก ALL NEW MAZDA3 THAILAND (No.) กันครับ

เริ่มโดย All New Mazda3

ตอบ: 555
อ่าน: 44151
กระทู้ล่าสุด 19 มิถุนายน 2017, 14:03:12
โดย BadBoy Klong3
ไม่ทราบว่ามีสติ๊กเกอร์ Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 ป่าวครับผมอยากได้

เริ่มโดย Ta-tra

ตอบ: 4
อ่าน: 1929
กระทู้ล่าสุด 12 กุมภาพันธ์ 2017, 15:51:14
โดย ่jaja669