982273 กระทู้ ใน 368459 หัวข้อ - โดย 7686 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: Beeboom

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากติดฟิล์มดำ เน้นส่วนตัว รุ่นไหนดีครับ  (อ่าน 2347 ครั้ง)

uthai

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
รบกวนแนะนำหน่อยครับ อยากติดฟิล์มดำสวยๆแบบเน้นส่วนตัว เน้นมืด รุ่นไหน รหัสอะไรดีครับ เอาที่แบบยังขับกลางคืนได้ไม่ลำบากเกินไป มีใครติดแนวนี้รบกวนแนะนำหน่อยครับ

All New Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 2014 แห่งประเทศไทย

wofferex

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 1
Re: อยากติดฟิล์มดำ เน้นส่วนตัว รุ่นไหนดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 14:27:34 »
ถ้าเอาเข้มแต่มองออกสว่างหน่อย แนะนำรุ่น privacy ของ 3m เลยครับ สีสวย ติดมาแล้วโอเคมากครับกลางวันเข้ม กลางคืนไม่มืดเกินสบายๆ

uthai

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 0
Re: อยากติดฟิล์มดำ เน้นส่วนตัว รุ่นไหนดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กันยายน 2016, 09:56:11 »
ตัวนี้รอบคันราคาเท่าไหร่ครับ แล้วมีรหัสฟิล์มใหม่ ไม่รู้จักรุ่นนี้จะได้ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมอะครับ

Tags: