836084 กระทู้ ใน 290819 หัวข้อ - โดย 7469 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: point.ukrit

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีสติ๊กเกอร์ Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 ป่าวครับผมอยากได้  (อ่าน 1797 ครั้ง)

Ta-tra

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
ไม่ทราบว่ามีสติ๊กเกอร์  Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 ป่าวครับผมอยากได้มาติดรถ :) :)

All New Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 2014 แห่งประเทศไทย

GoojonG

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 1
ผมอยากได้ด้วยครับ ลงชื่อไปแล้ว แต่อยากทราบ No.ตัวเอง และทำไงถึงจะได้สติ้กเกอร์มาติดที่รถครับ พอดีพึ่งจะมาเข้าเวปอีกครั้ง หลังจากห่างหายไปนาน เลยไม่ได้ติดตามข่าวคราวเลย  ขอบคุณครับผม

MaDeavvz

• Jr. Member
  • Thank You
  • -Given: 6
  • -Receive: 8
ไม่ทราบว่าได้เข้าร่วมกลุ่มเฟตบุ๊ก https://www.facebook.com/groups/Mazda3SkyactivUserThailand/  นี้หรือยังครับ เข้ากลุ่มนี้จะง่ายตอนการพูดคุยและการแชร์ที่สะดวกดีครับ และมีสติ๊กเกอร์ของคลับด้วยครับ

สติ๊กเกอร์คลับในเวปบอร์ดนี้เหมือนจะไม่มีใครทำน่ะครับ

samparadox

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 0
    • ดูบอลสด
มาอ่านดู ^ ^ ขอบคุณครับ gclub ผ่านเว็บ

Tags:

เชิญลงทะเบียน กับการพบป่ะครั้งแรก ของชาว mazda3 skyactiv เพิ่มรูปเสื้อ และ สติ๊กเกอร์

เริ่มโดย JayJayDijones

ตอบ: 32
อ่าน: 4518
กระทู้ล่าสุด 05 ตุลาคม 2014, 15:13:52
โดย ppzzeedd
เสื้อ Club สั่งซื้อได้แล้ววันนี้!!

เริ่มโดย benjasu

ตอบ: 13
อ่าน: 2694
กระทู้ล่าสุด 22 พฤษภาคม 2015, 09:05:33
โดย wassakorn-boat
เชิญลงทะเบียนเลขสมาชิก ALL NEW MAZDA3 THAILAND (No.) กันครับ

เริ่มโดย All New Mazda3

ตอบ: 554
อ่าน: 42826
กระทู้ล่าสุด 13 สิงหาคม 2016, 14:14:17
โดย PorK