1022654 กระทู้ ใน 385678 หัวข้อ - โดย 7771 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: jajay_inlove

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยเซล ว. ศูนย่าน นน ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ  (อ่าน 13129 ครั้ง)

mynamewee

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 4
  • My Zoom Zoom
ต้องเอาเรื่องให้ถึงที่สุดครับ เก็บหลักฐานที่คุยไว้ และแจ้งความเลยครับ 0 นี้ประวัติแย่ๆ เยอะครับ ทั้งเซลล์และ ผจก. เลย

All New Mazda3 Club Thailand คลับคนรัก Mazda3 2014 แห่งประเทศไทย

pratya15

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 6
ตอนนี้ทางศูนย์ได้ออกมารับผิดชอบคือ คืนเงินให้และปรับปรุงสภาพรูที่โดนเจาะให้เป็นเหมือนเดิมครับ
ส่วนเรื่องการดำเนินการทางศูนขอดำเนินการครับ แต่ไม่รุเหมือนกันครับว่าดำเนินการอย่างไร

Teekung

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 1
ยินดีด้วยครับ ยังดีที่ความยุติธรรมยังมีในสังคมเรา. นี่ดีเพราะเจ้าทุกข์มีหลักฐานชัดเจนมัดแน่นนะครับ
จนดิ้นไม่หลุด. ขอตัวอย่างนี้เป็นอุทาหรณ์สำหรับทุกท่านที่คิดหาประโยชน์โดยการหลอกลวง ผมว่าบทลงโทษ
ที่ผจก. โชว์รูมหรือทางมาสด้ามอเตอร์ จะพิจารณาน่าจะอยู่บนฐานของกฎเกณฑ์ของบริษัทฯ อย่าเก็บบุคคลากร
ที่หลอกลวงชาวบ้านเก่งๆ เพื่อเพิ่มยอดขายให้แก่บริษัทฯ เลยครับ. หากเกิดเหตุการณ์เช่นนี้ โดยเซลท่านนี้อีก
บริษัทของท่านเองหละ จะไม่มีที่ยืนในสังคมเราอีก

Tang_m3

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 3
  • -Receive: 0
หึหึ ผมมีline เค้ายุ ก่ยัังเหนขายmz ยุเลยก้าบบบ

Mr. Pongsak

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 3
มีพวกเลวๆปนอยู่ในวงการด้วยรึนี่ หน้าด้านมากนายคนนี้

Kae_siri

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 1
เนื่องจากได้รับการขอโทษและดำเนินการถอนจองจากคุณ ว.เรียบร้อยแล้ว จึงขออนุญาตลบเนื้อเรื่องของตัวเองออกนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พฤศจิกายน 2014, 16:32:22 โดย Kae_siri »

Mr.Holic

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 2
ดีแล้วครับที่ไม่ได้ออกรถกับเซลล์คนนี้ ตอนนี้เพื่อนผมใครจะออกMZผมบอกเลยให้เลี่ยงศูนย์นี้

Tang_m3

• Newbie
  • Thank You
  • -Given: 3
คนนี้ยังไม่หยุดอีกเหรอเนี้ย :-off

tic4tat

• Newbie
  • Thank You
ขอแนะนำให้ Admin นำชื่อและข้อมูลเรียบเรียงให้ดูง่ายดีกว่าครับ ทำให้ชัดเจนไปเลย
อาจจะให้ไฮไลท์ไว้ หรือไว้บน ๆ ของบอร์ด อย่างน้อยทำให้เห็นคำค้น ทั้งในระบบและกูเกิล
เพราะการที่เราเข้ามามีปฏิสัมพันธ์กันในบอร์ด จะมีปัญหากันยังไงก็ยังไม่เสียหายมากขนาดถูกผู้ไม่ซื่ออาศัยสิงในบอร์ดนี้
เพื่อใช้ประโยชน์ในการหลอกลวง ในขณะที่เว็ปมีสมาชิกเพิ่มมากขึ้น ผู้ไม่หวังดีก็จะมีโอกาสในการหลอกลวงมากยิ่งขึ้นตามไปด้วย

ในขั้นต้นผมนำชื่อที่ลองดูความเชื่อมโยงว่าเป็นคนเดียวกันมาฝากไว้
ให้ Admin สามารถลงรายละเอียดเพื่อความปลอดภัยต่อสมาชิก และหากสามารถใช้เป็นคำค้นในกูเกิลได้จะดีมากครับ

ชื่อเซลล์ท่านนี้ อ่านจาก Line ID ของเพื่อนสมาชิกคือ : ชาญวิทย์ น้อยสุขยิ่ง หรือ Chanwit Noisukying หรือ Witmazda หรือ วิทมาสด้า
หมายเลขโทรศพท์ : 086-799-2372
Google+ : https://plus.google.com/113972233381606233501/posts
ศูนย์ที่ทำงาน : มาสด้า รัตนาธิเบศ
บล์อก : http://mazdabk.blogspot.com/

ผมรวมข้อมูลมาได้เท่านี้ครับ เพิ่มเติมยังไงรบกวน Admin ด้วยครับ
อย่าให้เกิดเคสหลอกลวงอีกเลย ไม่ว่าจะเพราะเพื่อนสมาชิกรู้เท่าไม่ถึงการณ์ อ่านกระทู้ไม่ถ้วนถี่ หรืออื่น ๆ ที่ทั้งหมดเกิดจากการอาศัยเว็ปบอร์ดแห่งนี้ หรือเว็ปบอร์ดสาธารณะอื่น ๆ เป็นที่ทำกิน หลอกลวงไปเรื่อย ๆ ครับ

ปล. เซลล์ท่านนี้ถือตัวว่าเป็นผู้ใช้รถ Mazda3 เฉกเช่นสมาชิกท่านอื่นด้วย เลยค่อนข้างจะวางทาที ซึ่งอันที่จริงพนง.มีสิทธิ์พิเศษกว่าลูกค้าปกติครับ

เตือนภัยเลยคับเซลคนนี้ ถ้าให้ดี หน้าเวปโพสเตือนไว้เลย สมาชิดใหม่จะได้ทราบโดยทั่วกันครับบบบ

;'y ;'y
++ It does not matter if you are a lion or a gazelle…when the sun comes up each morning, you’d better be running.++

sandy

• Newbie
  • Thank You
เซลเลวตัง ไม่ยอกให้ชัดเจน ส่งรูปนั้นมาก้อเท่ากับคุนขายอันนั้นสิพอโดนจี้ก้อจะให้คุยกับคนที่สาม  จรรยาบรรแม่งไม่มีเลยอ่ะ แสดงว่า ผจก ต้องไม่รู้แน่ๆ แจ้งให้ ผจก ทราบเลยค่ะ  :-off

plathong

• Newbie
  • Thank You
ตอนนี้ผมไม่รู้เอาไงดี ช็อคครับไปต่อไม่เป็นเลย

ผมจ่ายเงินจองกับเซลคนนี้ไปแล้ว วันพุธนี้จะนัดเซ็นสัญญากับไฟแนนซ์ด้วย

รบกวนแนะนำหน่อยครับ ถ้าผมจะถอนจอง จะต้องมีเงื่อนไขอะไรมั้ยครับ หรือ ขอถอนได้เลย
 :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

silverti

• Newbie
  • Thank You
  • -Receive: 5
ตอนนี้ผมไม่รู้เอาไงดี ช็อคครับไปต่อไม่เป็นเลย

ผมจ่ายเงินจองกับเซลคนนี้ไปแล้ว วันพุธนี้จะนัดเซ็นสัญญากับไฟแนนซ์ด้วย

รบกวนแนะนำหน่อยครับ ถ้าผมจะถอนจอง จะต้องมีเงื่อนไขอะไรมั้ยครับ หรือ ขอถอนได้เลย
 :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

มี 2 แบบครับ

แบบไม่ยุ่งยาก ถอนได้เลย ยอมเสียค่าจองครับ ไม่ต้องทำอะไรมาก โทรไปบอกไม่เอาแล้ว แค่นั้นครับ
แบบ 2 แบบยุ่งยาก ต้องต่อรองให้เค้ายกเลิกการจองโดยคืนเงินส่วนมัดจำครับ อันนี้ขึ้นอยู่กับการเจรจา แล้วละครับ แต่ส่วนใหญ่ ถ้า Sale หรือ Manager ไม่เขี้ยวมาก ( ซึ่งส่วนใหญ่เขี้ยว ) เค้าก็จะยอมคืนให้ครับ

sandy

• Newbie
  • Thank You
แนะนำนะคะทำงัยก็ได้ให้ไฟแนนซ์ไม่ผ่านกับศูนย์นี้ไปก่อนตามเงื่อนไขถ้าไม่ผ่านก็คืนเงินจองแต่ถ้ายังไม่ได้ทำอะไรเลยแล้วไปถอนจองนจะไม่ได้คืนแน่ๆค่ะ

pnrpezii

• Newbie
  • Thank You

ยินดีต้อนรับเฃ้าสู่ Gclub plaza คาสิโนออนไลน์เว็บเกมมีเกมให้เลือกหลากหลาย
สำหรับผู้ที่ชอบในการเสี่ยงโชค ยิ่งเล่นยิ่งลู้นโปนัสฟรี ช่วงนี้โปรโมชั่นคาสิโนออนไลน์

.โปรโมชั่นchipcและห้องฟรี
.voucherฟรีสำหรับสบาและบริการอื่นๆ
.ฟรีบริการ รับ-ส่ง
.การท่องเที่ยวต่างๆ
.ฟรีมื้ออาหารและเครื่องดื่ม
.บริการสำหรับ VIP

อย่ารอช้ารีบมาติดตั้งGlcubเพื่อโหลดโปรแกรมสำหรับรับสิทธิ์พิเศษต่างๆตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไปรับโปนัสฟรี100% ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

after2AM

• Newbie
  • Thank You
 >:( ปักหมุดหรือประกาศไว้หน้าเว็บเลยก็ดีนะครับ. ผมกำลังจะเป็นน้องใหม่
ตอนนี้กำลังมองหาศูนย์+เซลล์อยู่ครับ. โชคดีที่มาอ่านเจอกระทู้นี้เข้า!! แบลคลิตส์ชื่อไว้ละครับ
ขอบคุณ จขกท. มากนะครับที่มาโพสเตือน _/|\_

Tags: